ดูบอลสด

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

เบซิคตัส เจเค.. เบซิคตัส เจเค
23:45
สปอร์ติ้ง ลิส.. สปอร์ติ้ง ลิสบอน
คลับ บรูกก์.. คลับ บรูกก์
23:45
แมนเชสเตอร์ซิ.. แมนเชสเตอร์ซิตี้
แอตเลติโก มาด.. แอตเลติโก มาดริด
02:00
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
ปารีสแซ็ง แฌร.. ปารีสแซ็ง แฌร์แม็ง
02:00
แอร์เบ ไลป์ซิ.. แอร์เบ ไลป์ซิก
ปอร์โต้ ปอร์โต้
02:00
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
อาแจ็กซ์ อัมส.. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
ดอร์ทมุนท์ ดอร์ทมุนท์
ชัคตาร์ดอแนตส.. ชัคตาร์ดอแนตสก์
02:00
เรอัล มาดริด.. เรอัล มาดริด
อินเตอร์ มิลา.. อินเตอร์ มิลาน
02:00
เชอร์ริฟ ติรา.. เชอร์ริฟ ติราสโพล

basketball - Super League

CSKA Moscow 2 CSKA Moscow 2
22:00
Uralmash Ekaterinburg Uralmash Ekaterinburg

โมร็อกโก โบโตล่า

Ittihad Tanger Ittihad Tanger
02:30
FAR Rabat Mo FAR Rabat Mo

รัสเซีย เอฟเอนแอล 2 กรุ๊ป 3

SKA-Khabarovsk-2 SKA-Khabarovsk-2
13:00
Peresvet Peresvet
Fakel-M Fakel-M
19:00
Sokol Saratov Sokol Saratov
Znamya Truda Znamya Truda
19:00
Rodina Rodina
Olimp-Dolgoprudny 2 Olimp-Dolgoprudny 2
19:00
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
20:00
Arsenal-Tula II Arsenal-Tula II
Ryazan Ryazan
20:00
Avangard Kursk Avangard Kursk
Krasava Krasava
20:00
Zvezda SPb Zvezda SPb
Chertanovo Chertanovo
20:00
Murom Murom
Khimki-M Khimki-M
21:00
Saturn Saturn
Dynamo Vladivostok Dynamo Vladivostok
21:00
Kaluga Kaluga
Kairat Moskva Kairat Moskva
21:00
Dynamo St Pburg Dynamo St Pburg
Mordovya Saransk Mordovya Saransk
22:00
Kolomna Kolomna

เดนมาร์ก คัพ

โคลดิ้ง โคลดิ้ง
00:00
ไนโคบิ้ง เอฟซ.. ไนโคบิ้ง เอฟซี

basketball - Eurocup

Turk Telekom Turk Telekom
00:00
Levallois Levallois
Hamburg Hamburg
00:30
Partizan Partizan
Trento Trento
01:00
Joventut Badalona Joventut Badalona
Valencia Valencia
01:30
Prometheus Prometheus
Gran Canaria Gran Canaria
02:00
Cedevita Olimpija Cedevita Olimpija

เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

เกเรตาโร เกเรตาโร
05:00
มอนเตอเรย์ มอนเตอเรย์
ปวยบลา ปวยบลา
07:00
มาซัตลาน มาซัตลาน
คลับ อเมริกา.. คลับ อเมริกา
07:05
ซานโตส ลากูน่.. ซานโตส ลากูน่า
อัตลาส อัตลาส
09:05
ครูซ อซูล ครูซ อซูล

ไชน่า เอฟเอ คัพ

Shaanxi Changan Shaanxi Changan
14:30
Shanghai Port Shanghai Port
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
14:30
Shenzhen Shenzhen
Wuhan FC Wuhan FC
14:30
Qingdao FC Qingdao FC
Chengdu Rongcheng Chengdu Rongcheng
18:30
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu

อาร์เจนตินา ลีกา โปรเฟสชั่นนอล

พลาเทนเซ่ พลาเทนเซ่
00:30
โรซาริโอ เซ็น.. โรซาริโอ เซ็นทรัล
Union Santa Fe Union Santa Fe
02:45
Racing Club Racing Club
Patronato Patronato
05:00
Defensa y Justicia Defensa y Justicia
Villa Dalmine Villa Dalmine
07:10
Ferrocarril Oeste Ferrocarril Oeste
Central Cordoba CA Central Cordoba CA
07:15
Velez Sarsfield Velez Sarsfield

บราซิล เซเรียบี

ลอนดรินา ลอนดรินา
05:00
โกยาส โกยาส

ยูฟ่า ยูธลีก

เบซิคตัส U19 เบซิคตัส U19
18:30
สปอร์ติ้ง ลิส.. สปอร์ติ้ง ลิสบอน U19
คลับ บรูกส์ U.. คลับ บรูกส์ U19
18:30
แมนเชสเตอร์ซิ.. แมนเชสเตอร์ซิตี้ U19
อินเตอร์ มิลา.. อินเตอร์ มิลาน U19
19:00
เชอร์ริฟ ติรา.. เชอร์ริฟ ติราสโพล U19
อาแจ็กซ์ อัมส.. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม U19
19:00
ดอร์ทมุนท์ U1.. ดอร์ทมุนท์ U19
ปารีสแซ็ง แฌร.. ปารีสแซ็ง แฌร์แม็ง U19
20:00
แอร์เบ ไลป์ซิ.. แอร์เบ ไลป์ซิก U19
ปอร์โต้ U19 ปอร์โต้ U19
20:30
เอซี มิลาน U1.. เอซี มิลาน U19
แอตเลติโก มาด.. แอตเลติโก มาดริด U19
21:00
ลิเวอร์พูล U1.. ลิเวอร์พูล U19
เซลติก เซลติก
21:31
เฟเรนซ์วารอส.. เฟเรนซ์วารอส

แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ

สโต๊ค ซิตี้.. สโต๊ค ซิตี้
01:45
เอเอฟซี บอร์น.. เอเอฟซี บอร์นมัธ
บริสตอลซิตี้.. บริสตอลซิตี้
01:45
นอตทิงแฮมฟอเร.. นอตทิงแฮมฟอเรสต์

รอบคัดเลือก ยูโรเปียน ยู 17 แชมป์เปี้ยนชิพ

สโลวะเกีย U17.. สโลวะเกีย U17
19:00
อาร์เมเนีย U1.. อาร์เมเนีย U17
เบลารุส U17 เบลารุส U17
22:00
อังกฤษ U17 อังกฤษ U17

บราซิล ซีรี่บี

กูรีตีบา กูรีตีบา
07:30
แซมปายโอ้ คอร.. แซมปายโอ้ คอร์เรีย

โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

รีล โปโตซี่.. รีล โปโตซี่
02:00
โอเรียนเต้ เป.. โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
รอยัล พารี่.. รอยัล พารี่
04:15
เดอะ สตรองเกส.. เดอะ สตรองเกสต์
โบลิบาร์ โบลิบาร์
07:00
ซาน โฮเซ โอรู.. ซาน โฮเซ โอรูโร

ลาลีกา สเปน 2

ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
00:00
มาลาก้า มาลาก้า
การ์ตาเกนา การ์ตาเกนา
00:00
สปอร์ติ้ง กิฆ.. สปอร์ติ้ง กิฆอน
เตเนรีเฟ เตเนรีเฟ
02:00
เอย์บาร์ เอย์บาร์

ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

Audax Italiano Audax Italiano
04:30
Nublense Nublense

รัสเซีย เอฟเอนแอล 2 กรุ๊ป 2

Chita Chita
14:00
Zenit 2 Zenit 2
Yenisey-2 Yenisey-2
16:00
Volna Volna
Khimik Khimik
18:00
Dynamo M-2 Dynamo M-2
Leningradets Leningradets
20:00
Baltika-BFU Baltika-BFU
Luki-Energiya Luki-Energiya
20:00
Tver Tver
Shinnik Shinnik
22:00
Znamya Truda Znamya Truda

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

แลนด์สโครน่า.. แลนด์สโครน่า
00:00
ยอนโคปิ้งส์ โ.. ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
ฟัลเคนเบิร์กส.. ฟัลเคนเบิร์กส
00:00
เฮลซิงบอร์ก.. เฮลซิงบอร์ก

เม็กซิโก ลีกา เด เอ็กซ์แปนชั่น

Raya2 Expansion Raya2 Expansion
05:00
Leones Negros Leones Negros
Venados Venados
07:05
Mineros Mineros
Pumas Tabasco Pumas Tabasco
09:05
Cancun Cancun

อินโดนีเซีย ลีกา 2

RANS Cilegon RANS Cilegon
18:15
Badak Lampung Badak Lampung
Mitra Kukar Mitra Kukar
20:30
Kalteng Putra Kalteng Putra

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

อัล นาสร์ ริย.. อัล นาสร์ ริยาด
01:00
อัลฮิลาล อัลฮิลาล

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

โลโคโมทีฟ พล็.. โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
19:00
พีริน พีริน

โคลอมเบีย พรีเมร่า บี

Boyaca Chico Boyaca Chico
06:00
Real Santander Real Santander

บราซิล ยู17

Sao Paulo u17 Sao Paulo u17
02:00
Atletiko Mineyro do 17 Atletiko Mineyro do 17

Basketball : Champions League

Lietuvos Rytas Lietuvos Rytas
23:30
San Pablo Burgos San Pablo Burgos
AEK Athens AEK Athens
23:30
Treviso Treviso
Oldenburg Oldenburg
01:00
Besiktas Besiktas
Dijon Dijon
01:30
Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod

Basketball : NBA

Milwaukee Bucks Milwaukee Bucks
06:30
Brooklyn Nets Brooklyn Nets